Akwatin Akwatin Ƙarfin Karfe na ƙarfe tare da Anodizing na Zinariya
Wannan kayan aikin PPS ne da ake amfani da su a cikin kayan aikin laser. Wannan nau'in kayan sabon salo ne na resin thermoplastic mai ƙarfi, wanda ke da fa'idar ƙarfin ƙarfin injin, ƙarfin juriya mai ƙarfi, juriya na lalata, juriya na radiation, jinkirin wuta, juriya na sunadarai, kwanciyar hankali mai ɗorewa, da kyawawan kaddarorin lantarki. zafin murdiyar zafi gaba ɗaya ya fi digiri 260, kuma ana iya amfani da shi a cikin yanayin zafin jiki na 180 ~ 220 ℃. PPS yana ɗaya daga cikin mafi kyawun nau'ikan zafin robobi na injiniyan robobi.
Abu | Aluminum magnesium 5052-H32 |
Maganin farfajiya | Anodizing |
Ayyukan sarrafawa | Laser yankan, lankwasawa, riveting |
Masana'antu | Kayan lantarki na gida |
Haƙuri | +/- 0.01mm |
Tsarin zane | jpg / pdf / dxf / dwg / mataki / stp / igs / x_t / prt da sauransu. |
Tabbacin inganci | - Binciken kayan albarkatun ƙasa: Duba albarkatun ƙasa kafin karɓa da adanawa. -Binciken cikin layi: masu fasaha suna yin rajistar kansu don kowane ɓangarori da bincika tabo na QC yayin samarwa. - Binciken ƙarshe: QC 100% duba samfurin da aka gama kafin jigilar kaya. |
MOQ | 1pcs |
Samfurin lokacin jagora | Abubuwan gama gari 1-10 kwanaki bayan karbar zane da biyan kuɗi |
Jirgin ruwa & Bayarwa | Ta hanyar Express ko ta iska bisa ga buƙatun abokin ciniki |
Abubuwan da ake da su don ƙera ƙarfe
Karfe: S235, S355
Bakin Karfe: SS304 (L), SS316 (L)
Aluminum: Al5052, Al5083, Al6061, Al6082
Idan kuna buƙatar kayan da ba a jera su ba, tuntuɓi ƙungiyar ƙwararrunmu don tattauna buƙatunku. Da fatan za a tuntuɓi info@bxdmachining.com
ƘarsheKamar yadda aka sarrafa
Karfe plating
Anodizing
Rufin Foda
Tsarin ƙirar ƙarfel Yanke Laser: kaurin takardar: 0.2-6mm (ya danganta da kayan abu)
Injin mu na Laser
Takarda karfe mai lanƙwasa
Gidan mai
Kyakkyawan dubawa
Ana amfani da ƙirar ƙarfe a cikin masana'antu kamar sararin sama, jirgin sama, tsaro, mota, dogo, gine -gine gaba ɗaya, mai da iskar gas, da ƙari don sarrafa sarrafa sa, saurin sa, da ingancin sa.
Zaɓi BXD kuma za mu sami nasarar isar da aikin ƙirar ku akan lokaci, zuwa ƙayyadewa kuma ba tare da ƙarin wahala ba. Sabis ɗin ƙarfe na ƙarfe na BXD shine shagon ku ɗaya don yin samfuran ƙarfe, tarurrukan al'ada, ƙananan ƙarfe da ƙaramin ƙarfe a cikin awanni.