• 01

  CNC machining

  Sabis na injinan CNC (3-, 4- & 5-Axis) don manyan madaidaitan sassan ƙarancin samarwa.

 • 02

  CNC Milling

  Hanyoyin mu na sabis na injin CNC na iya samar da madaidaitan sassan don aikin ku.

 • 03

  CNC Juyawa

  Yankunan mu na CNC lathes da cibiyoyin juyawa zasu ba ku damar samar da sassan juzu'i masu rikitarwa.

 • 04

  SHEET METAL FABRICATION

  Ayyuka da suka haɗa da yankan Laser, naushi, lanƙwasa, latsa rivet da walda, da dai sauransu.

OUR SERVICES

CNC Machining sassa

Me yasa Zabi Mu

 • Sama da shekaru 10 na gogewa

  BXD tun 2010, injiniyoyin mu sun kasance suna ba da sabis na injin CNC sama da shekaru 10 kuma sun haɓaka ƙwarewa masu yawa daga ayyukan da suka gabata, za mu iya ɗaukar sassauƙa da madaidaicin sassa ba tare da matsala ba.

 • Saurin amsawa, isar da lokaci

  A matsakaici muna dawo da kwatancen a cikin awanni 24, sassan suna jigilar cikin kwanaki 7 ko ƙasa da haka, kuma muna da isar da 99% akan lokaci da ƙimar inganci.

 • Kammala kayan aiki, mafita guda ɗaya

  BXD yana da cikakkun kayan aiki don ƙira da gwaji. Za mu ba ku sabis na injin ɗin tsayawa ɗaya daga albarkatun ƙasa zuwa ƙare samfura.

Mu Blog

 • 5 Axis Machining don sassa masu rikitarwa

  Menene injin CNC 5 Axis kuma menene fa'idodin? A cikin 'yan shekarun nan, ana yin amfani da injin CNC mai axis biyar da yawa a fannoni daban-daban. A cikin aikace-aikace masu amfani, lokacin da mutane suka sadu da ingantaccen aiki da inganci mai inganci na fasali mai siffa na musamman ...

 • Tabbatar da Inganci na BXD

  Inganci shine tabbaci mai ƙarfi don haɓaka kamfanin, a bayyane yake, sarrafa kayan aiki shine mabuɗin ingancin samfur, dubawa shine tabbacin samfuran. BXD an bi SOP sosai don tsarin samarwa. Samfuran mu masu inganci da ingantattu ...

 • Nemo masana'antun kera CNC a China

  Nemo mai ƙera injin CNC a China BXD ƙwararre ne na masana'antar kera CNC na shekaru 11 a Shenzhen China, muna ba da sabis a China kusan shekaru 11 kuma muna da wasu abokan ciniki a Amurka, Singapore, Malaysia, UK da dai sauransu masana'antu. Muna fata ...

Wanda Muke Aiki Da

 • ACM
 • Genrui
 • MKS-ESI
 • YH_logo